icon

Ársskýrsla Brims 2025

Shareholders' list

Brim hf. is listed on the main market of the exchange. Here you will find information about the twenty largest shareholders on September 30, 2026.

Owner NameNumber of sharePercentage
1Útgerðarfélag Reykjavíkur824,870,97742.17%
2Lífeyrissjóður starfsmanna ríkisins A-deild255,091,40013.04%
3Lífeyrssjóður verslunarmanna196,630,50310.05%
4Ívar ehf.103,454,5175.29%
5Brú Lífeyrissjóður starfs sveit79,167,2984.05%
6Birta lífeyrissjóður63,211,7473.23%
7KG Fiskverkun ehf.57,250,7982.93%
8Lífeyrissjóður starfsmanna ríkisins B-deild40,524,6002.07%
9Stekkjarsalir ehf.34,675,0001.77%
10Söfnunarsjóður lífeyrisréttinda31,105,9001.59%
11Almenni-Lífsverk lífeyrissjóður25,094,8801.28%
12Brú R deild16,200,3350.83%
13Eignarhaldsfélagið VGJ ehf.10,823,4350.55%
14Sjóvá-Almennar tryggingar hf.10,327,0150.53%
15Kvika - Innlend hlutabréf9,297,6460.48%
16Sigrún María Ingimundardóttir9,100,0000.47%
17Ólöf Ingimundardóttir8,990,0000.46%
18Hafdís Ingimundardóttir8,100,0000.41%
19Stefnir - Innlend hlutabréf hs.7,756,2070.40%
20Ingimundur Ingimundarson7,610,5000.39%

Share Price BRIM

GjaldeyrirISK
Opnun...
Hæsta...
Lægsta...
Lokun
% breyting